menu
Thai Language Engish Language
เมนู
 

คณาจารย์

อ.ดร. เนาวรัตน์ มีจันทร์

อ.ดร. เนาวรัตน์ มีจันทร์
หัวหน้าภาควิชาสถิติ

หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28516
email : meejun_n@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ


อ.ดร. วิภาวรรณ เล้าอรุณ

อ.ดร. วิภาวรรณ เล้าอรุณ
รองหัวหน้าภาควิชาสถิติ
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28518
email : laoarun_w@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ


Kamolchanok Panishkan, Ph.D
Veeranan Pongsapakdee
ผศ.ดร. กมลชนก พานิชการ
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28514
email : panishkan_k@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ
รศ. วีรานันท์ พงศาภักดี
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28521
email : pongsapakdee_v@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ

Watana Kaosal
Suphot Burapakusolsri

รศ. วัฒนา เกาศัลย์
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28519,28004
email : kaosal_w@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ

ผศ. สุพจน์ บุรพกุศลศรี
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28515
email:burapakusolsri_s@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ

Suda Takantasak, Ph.D
Kusaya Poungpongpun, Ph.D
รศ.ดร. สุดา ตระการเถลิงศักดิ์
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28520
email : tragantalerngsak_s@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ

ผศ.ดร. กุศยา ปลั่งพงษ์พันธ์
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28510
email: plungpongpun_k@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ


อ. ศศิประภา หริโอต์
ผศ. ดร. ไพโรจน์ ชาวสิทธิวงษ

ผศ.ดร. ศศิประภา หิริโอตป์
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28517
email : hiriote_s@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ

ผศ.ดร. ไพโรจน์ ขาวสิทธิวงษ์
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28509
email : khawsithiwong_p@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ


อ.ดร. ปิยะพล
ผศ. ดร.ประหยัด แสงงาม
อ.ดร. ปิยพล ไพจิตร
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28522
email : paichit_p@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ

ผศ.ดร. ประหยัด แสงงาม
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28513
email : sangngam_p@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ


อ. ดร. กรรณิกาณ์
 
อ.ดร. กรรณิกาณ์ หิรัญกสิ
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28510
email : hirunkasi_k@silpakorn.edu
ประวัติและผลงานทางวิชาการ


บุคลากร
Pranee Nilkorn, Ph.D
Paiboon Ratanapasert
ผศ.ดร. ปราณี นิลกรณ์
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28522
email : pranee@su.ac.th
ประวัติและผลงานทางวิชาการ

รศ. ไพบูลย์ รัตนประเสริฐ
หมายเลขโทรศัพท์ 034 255093 ต่อ 28525
email : paiboon@su.ac.th
ประวัติและผลงานทางวิชาการ


บุคลากร

Arnon Noipitak อานนท์ น้อยพิทักษ์
เจ้าหน้าที่คอมพิวเตอร์
หมายเลขโทรศัพท์ 34 255093 ต่อ 28504
email : noipitak_a@silpakorn.edu
Nonglux  Aeawjarean

นงลักษณ์  เอี๊ยวเจริญ
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
หมายเลขโทรศัพท์ 034 245332
email : aeawjarean_n@silpakorn.edu

Pusadee  kunthong

เดือนเพ็ญ เภาด้วง
พนักงานทั่วไป
หมายเลขโทรศัพท์ 034 245332